ముందుగా ఒక చిన్న కథ మీకు తెలుపుతాను ఒక ప్రముఖ కంపెనీలో గత 15 నెలలుగా పని చేస్తున్న సుబ్బారావు వయసు ప్రస్తుతం 40 ఏళ్ళు అతని జీవితం నెలకి 50 వేల రూపాయలు అతనికి ఇద్దరు పిల్లలు లేకపోవడంతో ఇక ధైర్యం చేసి సిటీలో 50 లక్షల ఖరీదైన అపార్ట్మెంట్ని ఎమ్మెల్యేలు కట్టే విధంగా సూపర్ తీసుకున్నాడు అంటే ప్రతి నెల సుబ్బారావు 20000 రూపాయలు ఈ అమ్మాయి తన ఇంటికి గాని కడుతున్నాడు అలాగే మిగిలిన 20 వేల రూపాయలతో పిల్లల ఖర్చులు ఇంటి ఖర్చులు ఇక మిగిలిన మరో 10 వేల రూపాయలతో ఈఎంఐ కట్టేలా ఒక చిన్న కార్ తీసుకున్నాడు జీవితమంతా చాలా హ్యాపీగా సాగిపోతుంది అప్పుడే ఆకస్మాత్తుగా ఆయనకు గుండు కోట వచ్చింది హాస్పిటల్ కి తీసుకెళ్ళిపోయాడు అనుకోని ఈ సంఘటన ఆ కుటుంబాన్ని చేసింది కేవలం సుబ్బారావు మాత్రమే ఆ కుటుంబంలో సంపాదిస్తున్న వ్యక్తి అందులోనూ అతని చేస్తున్నదే ప్రైవేట్ కంపెనీ అవ్వడంతో అతని జాబ్ ప్లేస్ ని మరొకరితో వెంటనే రిప్లై చేసుకుంది ఆ పిల్లలు చదువులు ఖర్చుల్ని 20 వేల రూపాయల హౌస్ లోకి ఈ అమ్మాయిని 10 వేల రూపాయల కారులోనికి ఏమైంది ఇవన్నీటిని ఎలా పే చేయాలి అనే భయం సుబ్బరు బారిలో పుట్టింది ఇక తాను తన కుటుంబం ఈ ఆర్థిక సమస్యలనుంచి బయటపడలేను అనే ఉద్దేశంతో ఎంతగానో భయపడి పోయింది కానీ ఎందులో తన భర్తకు సంబంధించిన కొన్ని డాక్యుమెంట్లను బీరువాలో వెతుకుతుండగా అనుకోకుండా ఆమెకు తరుమేసిన ప్లాన్ కి సంబంధించిన ఒక డాక్యుమెంట్ అనేది కనిపించింది దాంతో దాన్ని బాగా పరిశీలించి

వాటిని గ్రైండ్ చేయగా ఇన్సూరెన్స్ కంపెనీ వాళ్ళు వాళ్ళకి రెండు కోట్ల రూపాయలు అందజేశారు సూపర్ మాత్రమే కట్టేవాడు కానీ నేడు అదే ఆయన కుటుంబాన్ని ఆయన పిల్లల భవిష్యత్తుని సమాజంలో గౌరవాన్ని అన్నిటిని నిలబెట్టింది 50 లక్షలు విలువైన హౌస్ కానీ 10 లక్షలు విలువైన కారు కానీ అప్పుడు ఆ కుటుంబాన్ని ఆదుకోలేదు ఎందుకంటే ఇవన్నీ లైబ్రరీ కాబట్టి 1150 సుబ్బారావు లేనప్పుడు కూడా అతని కుటుంబాన్ని కాపాడింది దీన్ని బట్టి మీరు అర్థం చేసుకోవచ్చు ఒకవేళ మీకు మంచి ఆస్తి ఉంది మీ కుటుంబానికి ఎటువంటి ఇబ్బందులు ఉండవు ఎందుకంటే మీకు ఒకవేళ ఏదైనా ప్రమాదం జరిగిన మీ కుటుంబ సభ్యులకు డబ్బు పరంగా ఎటువంటి లోటు ఉండదు వారు ఒక మంచి జీవితం గడపవచ్చు కానీ మీరు కేవలం జీతం మీద ఆధారపడినట్లయితే మీకు అనుకోకుండా ఏదైనా జరిగితే అప్పుడు ఆ కుటుంబాల వారి మీద ఆధారపడే వారి పరిస్థితి చాలా ఇబ్బందికరంగా మారుతుంది నిజానికి కాలం అనేది మన చేతుల్లో ఉండదని మనందరికీ తెలిసిన విషయమే అప్పటివరకు మనతో మాట్లాడిన మనిషికి ఆ మరుక్షణం ఏమవుతుందో ఎవరికీ తెలియదు కాబట్టి మన సంపాదించడం మొదలుపెట్టినప్పుడు నుంచే బీమా అనేది మన మొదటి ప్రాధమిక అవ్వాలి చాలామంది ఇన్సూరెన్స్ గురించి చెప్పిన దాన్ని చాలా తేలిక తీసుకుంటారు కొంతమందికైతే ఇన్సూరెన్స్ పేరు చెప్పగానే కోపం చిరాకు వస్తుంది మన కుటుంబానికి రేపు మనం ఉన్నా లేకున్నా ఇన్సూరెన్స్ అనేది ఒక భరోసా లాంటిది అందుకే దీనికి సంబంధించిన కొన్ని విషయాలు మీతో పంచుకుంటాను దయచేసి మిస్ కాకుండా చదవండి

మొదటిగా అసలు టెర్మిసిరీస్ అంటే ఏమిటి తరుణ్ ఇన్సూరెన్స్ అంటే ఒక టర్మ్ వరకు అనగా మనం ఎంచుకున్న కొన్ని ఇయర్స్ వరకు ఈ ఇన్సూరెన్స్ అనేది మన ఫ్యామిలీకి ప్రొటెక్షన్ ఇస్తుంది ఉదాహరణకి ఇప్పుడు సల్మాన్ వయసు 25 ఏళ్ళు అనుకుంటే అతను 40 ఏళ్లకు తీసుకున్నట్లయితే అతను కుటుంబాన్ని కాపాడుతుంది ఆ కుటుంబానికి అందజేస్తుంటే ఇక బెస్ట్ టెర్మి ఇన్సూరెన్స్ ని ఎలా తీసుకోవాలి ఎందుకో సాధారణంగా రెండు ఆప్షన్స్ ఉంటాయి కానీ ఆన్లైన్లో తీసుకోవడం అనేది ఏజెంట్ కి సంబంధించిన కమిషన్ ని మనకు లేకుండా చేస్తుంది అంతేకాదు పాలసీ బజారు 24 బై సెవెన్ చేస్తున్నారు మనం మన ఫ్యామిలీని కనుక సేపు ఉంచుకోవాలి అనుకుంటే మాత్రం టర్మిషరీస్ తప్పనిసరి దీనికి సంబంధించిన లిటిల్ కింద డిస్క్రిప్షన్లో కామెంట్ సెక్షన్ మీరు చూడవచ్చు ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే మెడికల్ కాలేజ్ సమస్యలు కారణంగా మరణిస్తే ఆ వ్యక్తి యొక్క కుటుంబ సభ్యులు ఈ పథకం ద్వారా పొందగలరు మరణించిన పాలసీ తీసుకున్న రోజు నుండి 12 నెలల లోపు గనుక ఆత్మహత్యద్వారం మరణిస్తే అతని లబ్ధిదారులకు 80% డబ్బు చెల్లించబడుతుంది ఇతరుడు ఒక సంవత్సరం పాలసీ పూర్తి అయిన తర్వాత ఆత్మహత్య చేసుకుంటే మరియు పాలసీ రద్దు చేపడుతుంది ఆత్మహత్య మరణాలకు కవరేజ్ లని కొన్ని జీవిత బీమా సంస్థలు అందించవచ్చు నెంబర్ ఫోర్ సెల్ఫ్ ఇంజురీస్ ఒకవేళ గనుక పాలసీదారుడు గానే లేదా ఏదైనా ప్రమాదకరమైన పనులు చేస్తుందని మరణించినట్లయితే నెంబర్ ఫైవ్ హెచ్ఐవి ఎయిడ్స్ బీమా తీసుకున్న వ్యక్తి లైంగిక పరంగా వ్యాపించే హెచ్ఐవి వంటి వ్యాధులతో మరణించిన ఇన్సూరెన్స్ ద్వారా డబ్బులు రావు

నెంబర్ 6 మత్తు పదార్థాలు వేమదారుడు మద్యం మాదగ దృక్యాలు బట్టి అధిక ప్రభావంతో మరణిస్తే ఇన్సూరెన్స్ వాతావరణ పరిస్థితులు భూకంపం వడ్డీ ప్రకృతి వైపరీత్యాల కారణంగా మరణించినప్పుడు అందిస్తుంది పర్మిషన్ ప్లాన్ అతని కుటుంబానికి కవరేజ్ అందిస్తుంది నెంబర్ 9 క్లీనింగ్ మోర్ దెన్ టు పోలసిస్ ఇక భీమశం పొందాలి అనుకుంటే లబ్ధిదారులు రెండు కంటే ఎక్కువ పోల్చిన క్లైమ్ చేయాల్సి వచ్చినట్లయితే ఇన్సూరెన్స్ ఉంటుంది ఇక ప్రపోజల్ ఫారంలో పాలసీ యొక్క సమాచారం పొందుపరచల్సి ఉంటుంది అలాగే భీమా దారుణం దృవీకరణ పత్రాన్ని కూడా భీమ కంపెనీ ఈ సమాచారం చూసుకుంటుంది ఒకసారి వ్యవహారవంతు విజయవంతంగా పూర్తయితే తర్వాత నామిని సొమ్మును పొందగలరు ఇక చివరిగా రైడర్స్ ఒక్క ఇంపార్టెంట్ ఏమిటి ఆ రైటర్స్ అనేవి మన లైఫ్ స్టైల్ చేయించుకోవాలి ఉదాహరణకి మీరు ఎక్కువగా వెహికల్స్ మీద బయట తిరిగే వ్యక్తి అయితే మీ పాలసీలో కచ్చితంగా యాక్సిడెంట్ వల్ల ప్రమాదంలో కాళ్లు చేతుల కోల్పోయిన లేదా మంచానికి పరిమితం అయితే ఈ రైడర్ వల్ల కాస్త అమౌంట్ అనేది ముందే లభిస్తుంది ఇలా ఈ మాదిరిగానే వివిధ రకాల రైటర్స్ అనే ఉన్నాయి వాటిలో మనకి అనుగుణంగా ఉన్న వాటిని మనం ఎంచుకోవచ్చు అలాగే క్రిటికల్ రైటర్ని కూడా చెక్ చేసుకోండి మీకు నచ్చితే ఆడ్ చేసుకోవచ్చు. ఇలాంటి అడ్రస్ చాలా ఉంటాయి కానీ ఈ రెండు అనేవి ముఖ్యంగా అందరికి ఉపయోగపడేవి ఇంకొక ఇంపార్టెంట్ విషయం ఏమిటంటే డయాబెటిక్ పేషెంట్స్ కి ఆల్రెడీ సీనియర్ సిటిజన్స్ కి కూడా ఈ పాలసీ బజార్ వరకు చేస్తున్నారు కాబట్టి మనం ఆఫ్లైన్ లో తీసుకునే భీమా కి మనం టాక్స్ కట్టాలి కానీ ఆన్లైన్ లో తీసుకునే భీమా కి ఈ విధమైన టాక్స్ పే చెయ్యవలసిన అవసరం లేదు

మన ప్రపచంలోని చాలా మందికి లేని అవగాహన హెల్త్ ఇన్సూరెన్స్ ఎందుకంటే మన బిజీ లైఫ్ లో ఉండే కష్టాలు దృష్టిలో పెట్టుకొని మనం భీమా తీసుకోవడానికి ఆలోచిస్తాం కానీ కొన్ని ప్రతికూల వాతావరణం లేదా పరిస్థితి వచ్చినప్పుడు మాత్రమే మనకు కష్టం గురించీ తెలుస్తుంది ఈ రోజుల్లో మనం హాస్పిటల్ కి వెళ్తున్నపుడు అక్కడ మనకు ఉండే కాస్ట్ ఆఫ్ లివింగ్ అనేది చాలా ఎక్కువ మనకున్న వ్యాధులు మాత్రమె కాకుండా ఇంకో కొత్త విషయాన్నీ చెప్పి హాస్పిటల్ యజమన్యం మనకు స్తోమతను మించి ఖర్చు చేసేలా చేస్తారు అదే ఒకవేళ మనం ఇన్సూరెన్స్ తీసుకుని ఉంటే కచ్చితంగా మనకు మంచి మేలు జరుగుతుంది మనకు ఉన్న ఇబ్బంది ఇన్సూరెన్స్ ద్వారా కవర్ చెయ్యబడుతుంది కాబట్టి ఏ విధంగా కూడా మనం నష్టాల్లోకి వెళ్ళలేదు కాబట్టి ఈ విషయం గురించి ప్రతి ఒక్కరూ అవగాహనతో ఉండాలి మన పయనం ఏదైనా కూడా అందులో భాగంగా టర్మ్ ఇన్సూరెన్స్ కచ్ఛితంగా తీసుకోవాలి మనం ఎలాంటి పరిస్థితుల్లో ఉన్న కూడా మనకు ఇన్సూరెన్స్ అనేది చాలా అవసరము కబట్టి ప్రతి ఒక్కరూ కూడా ఈ విషయాన్నీ బాగా గుర్తుంచుకోవాలి ఎందుకంటే మనకు ఆరోగ్య సమస్య అనేది ఈ సమయంలో వస్తుందో మనకు తెలియదు ఇన్సూరెన్స్ అనేది కచ్చితంగా ఉంటేనే మనం ఏదైనా చేయడానికి ఉంటుంది మరియు మన ఆలోచనలకు తగ్గట్టుగా మన జీవితాన్ని ప్లాన్ చేయాలి ఒకవేళ మనం ఉన్న లేకున్నా కూడా మన కుటుంబానికి ఏదైనా ఒక బరోసా మరియు మన వల్ల ఏ విధమైన ఆర్థిక ఇబ్బంది కలగకుండా చేయగలగాలి అప్పుడే మనం చేసే ప్రతి ఒక్క విషయం ఫలిస్తుంది

Full Project
DOWNLOAD

All Link
DOWNLOAD

Alight Motion apk
DOWNLOAD

FONT LINK

DOWNLOND

By Santhosh rcf

Hi viewers iam santhosh welcome to our website this website providing Technology, News, Mobiles, Fashion, Online earning related articles And i have also Youtube channel name "Rcf creations Guruji"

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Ads Blocker Image Powered by Code Help Pro

Ads Blocker Detected!!!

 

 

 

We noticed that you are using private dns to block ads. Please support us by disabling this ad blocker.

మీరు ప్రకటనలను నిరోధించడానికి private dns ఉపయోగిస్తున్నట్లు మేము గుర్తించాము. దయచేసి ఈ ప్రకటనల బ్లాకర్‌ని నిలిపివేయడం ద్వారా మాకు మద్దతు ఇవ్వండి.